ราคา 5900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 70.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 84285.71 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 40
เลขที่ห้อง 1
โครงการ huaykwang | ห้วยขวาง | centric ratchada huai khwang | เซ็นทริค รัชดา ห้วยขวาง | the peakratchadahuaykwang | เดอะ พีครัชดาห้วยขวาง

Live quality estate Live quality estate
0874873456
2019-10-19 13:25:43.0
เลขที่ประกาศ: 286237
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย และให้เช่า คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-ทองหล่อ ค่าเช่า28,000/เดือน

พร้อมเฟอร์นิเจอร์ และอุปกรณ์ไฟฟ้าครบชุด
ขนาดห้อง 70.57 ตร.ม. 2ห้องนอน/1ห้องน้ำ ชั้น40
วิวโล่ง ทิศเหนือ ชั้นสูง วิวสวย
สิ่งอำนวยความสะดวก
สิ่งอำนวยความสะดวกที่ Supalai Park Ekkamai-Thonglor (ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-ทองหล่อ) รวมทั้ง ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายนำ้ ห้องเซาว์น่า ฟิตเนส สวนหย่อม / พื้นที่จัดบาร์บีคิว ร้านค้าในโครงการ ร้านอาหารในโครงการ wi-fi

ขาย 5,900,000 บาท (ต่อรองได้)

Tel No : 092-356-9324 เอ๋
Tel No : 087-847-3456 อ้อ
Line Id : Amie1306

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนประชาราษฎร์บำเพ็ญ ซอย16
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
425.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
8 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
117 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
huaykwang | ห้วยขวาง | centric ratchada  huai khwang | เซ็นทริค รัชดา  ห้วยขวาง | the peakratchadahuaykwang | เดอะ พีครัชดาห้วยขวาง

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 8

จำนวนห้อง: 117

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 3 แบบ

แบบ Studio
32.00 sqm.
แบบ Deluxe A
48.00 sqm.
แบบ Deluxe B
49.00 sqm.

แบบ Studio